INVERTER HÒA LƯỚI SOFAR SOLAR 20 KW 3 PHA (20000TL-G2)
- Sử dụng công nghệ tiên tiến MPPT giúp dò điểm công suất tùy theo cường độ ánh sáng mặt trời.
- Hiệu suất chuyển đổi điện tối ưu đạt trên 97%
- Dải điện áp đầu vào PV rộng
- Khả năng chịu tải và lưu giữ thông tin với độ chính xác cao.
- Giắc MC4 kết nối nhanh chóng, dễ dàng
- Tiêu chuẩn bảo vệ IP65 phù hợp cho môi trường ngoài trời
- Phần mềm PC, điện thoại để theo dõi dễ dàng quan sát từ xa và xử lý sự cố hệ thống
- Cổng giao tiếp Wifi, RS-485 tốc độ cao.
- Màn hình hiển thị: LCD
- Kích thước nhẹ và nhỏ gọn
Thông số kỹ thuật INVERTER HÒA LƯỚI SOFAR SOLAR 20 KW 3 PHA (20000TL-G2)
Mô hình kết nối INVERTER HÒA LƯỚI SOFAR SOLAR 3 PHA (20000TL-G2)
CÔNG TY CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG QUỐC TẾ ĐÔNG DƯƠNG
62 Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Tp. HCM
Điện thoại: 08.35 976 003 – 0986 57 58 57 – 0906 136 137
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 10W
Hệ Thống Điện Backup COMBO 160W 12V
Inverter hòa lưới GROWATT 60KW (MAC 60KTL3-X LV)
Hệ Thống Điện Backup COMBO 500W 12V
Tấm Pin Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 200W-24V
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 20W