Inverter Hybrid độc lập Growatt 3.5KW (SPF3500ES)
– Công nghệ MPPT cho phép đầu vào pin mặt trời lên đến 4500W
– Điện áp đầu vào PV tối đa lên đến 450VDC
– Chức năng sạc cân bằng giúp tăng tuổi thọ bình ắc quy
– Hoạt động ngay cả khi không lắp đặt Pin lưu trữ (Acquy, Pin lithium) trong những ngày có nắng
– Inverter độc lập Growatt 3.5KW (SPF3500ES) tích hợp công nghệ sạc MPPT hiệu suất cao dòng nạp ắc quy từ điện PV và điện AC cao lên đến 80A
– Hỗ trợ pin Lithium, ắc quy axit-chì
– Cho phép ghép nối song song mở rộng tăng công suất từ 3.5KW lên thành 21KW
– Cho phép ghép nối song song để nâng cấp hệ thống 1pha lên thành 3pha
– Lựa chọn nhiều chế độ hoạt động: Pin mặt trời, ắc quy và điện lưới
– Chuyển mạch nhanh 10ms
– Đạt tiêu chuẩn chứng nhận an toàn: CE
– Đạt tiêu chuẩn chứng nhận chất lượng: EN55032:2015+AC:2016, EN55035:2017
– Bảo hành: 02 năm
Thông số kỹ thuật Inverter lưu trữ độc lập Growatt 3.5KW (SPF3500ES)
Hình ảnh sản phẩm Inverter Hybrid lưu trữ độc lập Growatt 3.5KW (SPF3500ES)
Inverter sin chuẩn 1000W - 48V
Inverter sin chuẩn Meind 500W - 12v
Inverter sin chuẩn 1600W - 12V
Inverter sin chuẩn 4000W - 12V
Inverter sin chuẩn 500W - 24V
Inverter sin chuẩn 1600W - 24V
Bộ điều khiển sạc PWM 80A - 48V (FT8024)