Tính năng Inverter độc lập SUMRY 12V-1.5KVA
– Bộ chuyển đổi điện 1 pha sóng sine chuẩn điện lưới
– Sử dụng công nghệ PWM tốt nhất hiện nay,hiệu suất cao
– Cho phép cài đặt lựa chọn dải điện áp sử dụng phù hợp
– Lựa chọn được dòng nạp phù hợp với từng ứng dụng
– Có thể thiết lập nguồn ưu tiên: Pin mặt trời, ắc quy và điện lưới
– Có chế độ bảo vệ quá tải và ngắn mạch ở cấp độ cao.
– Bảo vệ ắc quy chống quá nạp, quá xả, với các mức điện áp bảo vệ điều chỉnh được
– Tự khởi động khi có nguồn AC lại, Chức năng khởi động nguội
– Giám sát, sử dụng và cài đặt đơn giản thông qua màn hình LCD
Thông số kỹ thuật Inverter đa dụng độc lập SUMRY 12V-1.5KVA
* Model: HPS 1.5K-12
+ Công suất thực: 1.5KVA/1200W
– Công suất đỉnh: 2400W (200% công suất thực)
– Dạng sóng: Sine chuẩn 1 pha
– Tần số: 50Hz/60Hz
– Hiệu suất chuyển đổi: 90%
– Chế độ chuyển mạch: 10ms
+ Công suất pin NLMT: 600W
– Dải điện áp: 12V – 20V
– Điện áp hở mạch cực đại của dàn PV: 55V
– Cường độ dòng nạp (ắc quy) PV max: 50A
– Cường độ dòng nạp (ắc quy) AC max: 20A
– Cường độ dòng nạp (ắc quy) PV + AC max: 70A
– Chế độ nạp: 3 giai đoạn
– Điện áp ắc quy: 12V
– Điện áp AC vào: 220V
– Điện áp AC ra: 230V±5%
– Kích thước (rộng x dày x cao): 305 x 272 x 100mm
– Khối lượng: 5.2kg
– Bảo hành: 12 tháng
Hình ảnh sản phẩm Inverter đa dụng độc lập SUMRY 12V-1.5KVA
Inverter sin chuẩn 1000W - 12V
Inverter Hybrid hoà lưới Sumry 48V-6.5KW (HGX 6.5KW)