Pin Lithium Sofar 12.5KW (GTX3000-H5) 3pha
– Tương thích với các loại biến tần lưu trữ.
– Chẩn đoán theo dõi và giám sát dữ liệu từ xa
– Hỗ trợ mở rộng ghép nối song song lên đến 4 Mô – đun
– Sản phẩm của hãng đã đạt được Chứng nhận IEC62619, UN38.3, IEC62040-I, SAA, v.v.
– Pin có tuổi thọ chu kỳ sống lên đến 6000 lần.
– Cài đặt ngăn xếp đơn giản, tiết kiệm thời gian và chi phí
– Dây chuyền sản xuất tự động của Han’s Laser, chất lượng sản xuất ổn định và đáng tin cậy
– ID mô-đun pin hoạt động tự động đơn giản và thuận tiện chỉ một nút nhấn.
– Sản phẩm được bảo hành chính hãng: 10 năm.
Thông số kỹ thuật Pin lưu trữ Lithium Sofar 12.5KW (GTX3000-H5) 3pha
Hình ảnh sản phẩm Pin lưu trữ Lithium Sofar Solar 12.5KW (GTX3000-H5) 3pha
Hệ Thống Điện Backup COMBO 500W 12V
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 100W
Hệ Thống Điện Năng Lượng Mặt Trời Hoà Lưới 25200W 3 Pha
Hệ thống dự phòng điện mặt trời độc lập 500W
Tấm Pin Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 300W