Pin Lithium Sofar 12.5KW (GTX3000-H5) 3pha
– Tương thích với các loại biến tần lưu trữ.
– Chẩn đoán theo dõi và giám sát dữ liệu từ xa
– Hỗ trợ mở rộng ghép nối song song lên đến 4 Mô – đun
– Sản phẩm của hãng đã đạt được Chứng nhận IEC62619, UN38.3, IEC62040-I, SAA, v.v.
– Pin có tuổi thọ chu kỳ sống lên đến 6000 lần.
– Cài đặt ngăn xếp đơn giản, tiết kiệm thời gian và chi phí
– Dây chuyền sản xuất tự động của Han’s Laser, chất lượng sản xuất ổn định và đáng tin cậy
– ID mô-đun pin hoạt động tự động đơn giản và thuận tiện chỉ một nút nhấn.
– Sản phẩm được bảo hành chính hãng: 10 năm.
Thông số kỹ thuật Pin lưu trữ Lithium Sofar 12.5KW (GTX3000-H5) 3pha
Hình ảnh sản phẩm Pin lưu trữ Lithium Sofar Solar 12.5KW (GTX3000-H5) 3pha
Hệ Thống Điện Backup COMBO 500W 12V
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 100W
Hệ Thống Điện Năng Lượng Mặt Trời Hoà Lưới 25200W 3 Pha
Hệ thống dự phòng điện mặt trời độc lập 500W
Tấm Pin Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 300W
Moto Tua bin gió solarcity 6000w
Pin lưu trữ Lithium SOFAR 10KW 3 pha (GTX3000-H4)
Đèn đường năng lượng 20W liền thể (BN-20W)